BIẾN TẦN 3.7KW LS SV037IG5H-4
Sản phẩm vừa được xem
  • QUẠT LÀM MÁT HIỆU SUẤT CAO TỐC ĐỘ CAO MA48B3 QUẠT LÀM MÁT HIỆU SUẤT CAO TỐC ĐỘ CAO MA48B3
  • Mô tả
Biến tần 3.7kw LS SV037IG5H-4
  • Biến tần, cho bơm quạt, 3.7kW(5HP),
  • 3P, 380VAC, 400Hz,