CẢM BIẾN NHIỆT KHÔNG TIẾP XÚC SENTEST NS10PH2SF
  • Mô tả
  • Nguyên lý: Cảm biến nhiệt độ hồng ngoại,
  • Thích hợp cho đo bề mặt kim loại sáng bóng.
  • Phạm vi đo: 300-1300 độ C,
  • 10mm@150mm,
  • Truyền thông: RS485,
  • phân giải quang: 150:1,
  • Quang phổ đáp ứng: 1.6µm,
  • Ngõ ra: 4-20mA,
  • nguồn cấp: 24VDC
  • Độ chính xác: 0.5%FS
  • Thời gian đáp ứng: 5ms
  • Độ phân giải: 0.1 độ C
  • Xử lý tín hiệu: đỉnh, đáy, trung bình
  • Kích thước: M22x1.5x130mm