ROTARY ENCODER AUTONIC E50S8-500-3-T-24
Sản phẩm vừa được xem
  • mc225 Khởi động từ LS MC-400A, (2a2b), 220V
  • ig5a Biến tần LS SV008IG5A-2
  • Mô tả
Thông số kỹ thuật:
– Đường kính thân: 50mm.
– Kiểu: trục 8mm.