BIẾN TẦN 5.5KW LS SV055IG5H-4
Sản phẩm vừa được xem
  • Bộ mã hóa tốc độ AMI-Elektronik 41110006-01885 Bộ mã hóa tốc độ AMI-Elektronik 41110006-01885
  • Mô tả
Biến tần 5.5kw LS SV055IG5H-4
  • Biến tần, cho bơm quạt, 5.5kW(7.5HP),
  • 3P, 380VAC, 400Hz,