Bóng đèn HALOGEN JCR15V150WBAL chuyên dụng phòng Lad
VẬT TƯ & THIẾT BỊ
  • Mô tả
Điện áp 15V
CÔng suất 150W
Lamp base: GZ6.35
Diameter: 50mm