Cảm biến UBE800F77-SE2-V31
Sản phẩm vừa được xem
  • Camera Wifi Full HD 1080P Tapo C200 Camera Wifi Full HD 1080P Tapo C200
  • Cảm biến Woerner 476.606-60 Cảm biến Woerner 476.607-60
  • Cảm biến Woerner 476.606-60 Cảm biến Woerner 476.606-60
  • Mô tả
Thông Số Kỹ Thuật:
UBE800F77-SE2-V31
Loại sản phẩmThrough Beam Ultrasonic Barrier Kiểu hiển thịLED Phạm vi phát hiện0 to 800 mm
Để sử dụng vớiLevel Measurement LocationIndoor Thời gian đáp ứng≤150 ms
Dòng điện đầu vào≤20 mA Input voltage20 to 30 V dc Phạm vi nhiệt độ hoạt động-25 to +70 °C
Kích thước12 x 23 x 40 mm