CZ10-150-L Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo CZ10-150-L
| Model | CZ10-150-L |
| Thương hiệu | Sayoon |
| Loại sản phẩm | DC contactor |
| Dạng tiếp điểm | 1 NO |
| Điện áp cuộn hút | 6V,12V,24V,36V,48V,60V,72V,84V,120V,150V,220V etc. |
| Điện áp tiếp điểm | ≤60V |
| Dòng tải tham khảo | 150A |