CZK250A-1 Sayoon – Phụ kiện/công tắc điều khiển Sayoon cho hệ thống DC công nghiệp
  • Mô tả
Thông số tham khảo CZK250A-1
Model CZK250A-1
Thương hiệu Sayoon
Loại sản phẩm Phụ kiện/công tắc điều khiển Sayoon
Dạng tiếp điểm 1 NC
Điện áp cuộn hút 6V, 12V, 24V, 36V, 48V, 60V, 72V, 96V, 110V, DC220V hoặc AC220V tùy model
Điện áp tiếp điểm Cần đối chiếu theo datasheet
Dòng tải tham khảo 250A
Vật liệu tiếp điểm Ag alloy Auxiliary contact rated load (optional) 5A/24VDC LOAD CHARACTERISTIC CURVE: INSTALLATION DIAGRAM: WIRING DIAGRA