CZK250A-2 Sayoon – Phụ kiện/công tắc điều khiển Sayoon cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo CZK250A-2
| Model | CZK250A-2 |
| Thương hiệu | Sayoon |
| Loại sản phẩm | Phụ kiện/công tắc điều khiển Sayoon |
| Dạng tiếp điểm | 1 NC |
| Điện áp cuộn hút | 6V, 12V, 24V, 36V, 48V, 60V, 72V, 96V, 110V, DC220V hoặc AC220V tùy model |
| Điện áp tiếp điểm | Cần đối chiếu theo datasheet |
| Dòng tải tham khảo | 250A |
| Vật liệu tiếp điểm | Ag alloy Auxiliary contact rated load (optional) 5A/24VDC LOAD CHARACTERISTIC CURVE: INSTALLATION DIAGRAM: WIRING DIAGRA |