CZQH300A-2T Sayoon – DC Contactor / contactor điện một chiều cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo CZQH300A-2T
| Model | CZQH300A-2T |
| Dòng tải tham khảo | Dòng định mức tham khảo theo mã: 300A. |
| Điện áp cuộn hút phổ biến | 6V, 12V, 24V, 36V, 48V, 60V, 72V, 96V, 110V, DC220V hoặc AC220V tùy model |