CZW2000A Sayoon – DC Contactor / contactor điện một chiều cho hệ thống DC công nghiệp
  • Mô tả
Thông số tham khảo CZW2000A
Model CZW2000A
Thương hiệu Sayoon
Dòng/series CZW
Loại sản phẩm DC Contactor / contactor điện một chiều
Dòng tải tham khảo Dòng định mức tham khảo theo mã: 2000A.
Điện áp cuộn hút phổ biến 6V, 12V, 24V, 36V, 48V, 60V, 72V, 96V, 110V, DC220V hoặc AC220V tùy model