CZW200A-K Sayoon – Magnetic holding DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo CZW200A-K
| Model | CZW200A-K |
| Thương hiệu | Sayoon |
| Loại sản phẩm | Magnetic holding DC contactor |
| Dạng tiếp điểm | 1 Circuit |
| Điện áp cuộn hút | 6V,12V,24V,36V,48V,60V,72V,84V,120V,150V,220V etc. |
| Điện áp tiếp điểm | ≤80V Rated load current of contact 48V circuit (DC-1) 200A Typical voltage drop across contacts per 100A ≤80mV The cooli |
| Dòng tải tham khảo | 200A |