CZWH400A-2T Sayoon – Changeover DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo CZWH400A-2T
| Model | CZWH400A-2T |
| Thương hiệu | Sayoon |
| Loại sản phẩm | Changeover DC contactor |
| Dạng tiếp điểm | Convert the two groups (DPDT) |
| Điện áp cuộn hút | 6V,12V,24V,36V,48V,60V,72V,84V,120V,150V,220V etc. |
| Điện áp tiếp điểm | ≤80V Rated load current of contact 48V circuit (DC-1) 400A Typical voltage drop across contacts per 100A ≤80mV The cooli |
| Dòng tải tham khảo | 400A |