CZWT200A Sayoon – DC Contactor / contactor điện một chiều cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo CZWT200A
| Model | CZWT200A |
| Thương hiệu | Sayoon |
| Dòng/series | CZWT |
| Loại sản phẩm | DC Contactor / contactor điện một chiều |
| Dòng tải tham khảo | Dòng định mức tham khảo theo mã: 200A. |
| Điện áp cuộn hút phổ biến | 6V, 12V, 24V, 36V, 48V, 60V, 72V, 96V, 110V, DC220V hoặc AC220V tùy model |