Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG91 – 15.0 inch công nghiệp
Sản phẩm vừa được xem
  • Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG41 – 15.0 inch công nghiệp Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG41 – 15.0 inch công nghiệp
  • Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG11 – 15.0 inch công nghiệp Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG11 – 15.0 inch công nghiệp
  • Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG71 – 15.0 inch công nghiệp Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG71 – 15.0 inch công nghiệp
  • Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG45 – 15.0 inch công nghiệp Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG45 – 15.0 inch công nghiệp
  • Màn hình LCD Sharp LQ121S1LG79 – 12.1 inch công nghiệp Màn hình LCD Sharp LQ121S1LG79 – 12.1 inch công nghiệp
  • Màn hình LCD Sharp LQ121K1LG52 – 12.1 inch công nghiệp Màn hình LCD Sharp LQ121K1LG52 – 12.1 inch công nghiệp
  • Màn hình LCD Sharp LQ121S1LG71 – 12.1 inch công nghiệp Màn hình LCD Sharp LQ121S1LG71 – 12.1 inch công nghiệp
  • Mô tả
Màn hình LCD Sharp LQ150X1LG91 cho thiết bị công nghiệp
Thông số tham khảo
Model LQ150X1LG91
Hãng Sharp
Kích thước 15.0 inch
Độ phân giải 1024 x 768 XGA
Thông tin kỹ thuật TN, 350 cd/m², 800:1, LVDS 20 pin, WLED, -20~70°C