MZJ-1000A Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo MZJ-1000A
| Model | MZJ-1000A |
| Thương hiệu | Sayoon |
| Loại sản phẩm | DC contactor |
| Dạng tiếp điểm | 1 NO |
| Điện áp cuộn hút | 6V,12V,24V,36V,48V,60V,72V,84V,120V,150V,220V etc. |
| Điện áp tiếp điểm | ≤60V Rated load current of contact 48V circuit (DC-1) 1000A Typical voltage drop across contacts per 100A ≤80mV The cool |
| Dòng tải tham khảo | 1000A |