QCC14-150A/10 Sayoon – DC Contactor / contactor điện một chiều cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo QCC14-150A/10
| Model | QCC14-150A/10 |
| Thương hiệu | Sayoon |
| Dòng/series | QCC |
| Loại sản phẩm | DC Contactor / contactor điện một chiều |
| Dòng tải tham khảo | Dòng định mức tham khảo theo mã: 150A. |
| Điện áp cuộn hút phổ biến | 6V, 12V, 24V, 36V, 48V, 60V, 72V, 96V, 110V, DC220V hoặc AC220V tùy model |