QZJ1000A Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo QZJ1000A
| Model | QZJ1000A |
| Thương hiệu | Sayoon |
| Loại sản phẩm | DC contactor |
| Dạng tiếp điểm | 1 NO |
| Điện áp cuộn hút | 6V,12V,24V,36V,48V,60V,72V,96V,110V,DC220V,AC220V etc. |
| Điện áp tiếp điểm | ≤150V |
| Dòng tải tham khảo | 1000A |