SCR/Diode MCMA110P1800TA
Sản phẩm vừa được xem
  • ig5a Biến tần LS SV008IG5A-2
  • ig5a Biến tần LS SV004IG5A-2
  • ig5a Biến tần LS SV004IG5A-4
  • Bơm mỡ tự động SK-505B Bơm mỡ tự động SK-505B
  • Mô tả
SCR/Diode MCMA110P1800TA
170 A
65 A
1.8 kV
100 uA
1.21 V
200 mA
1.5 V
150 mA
– 40 C
+ 125 C
Screw Mount
Định mức dòng: 110 A