SEV150AD Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
  • Mô tả
Thông số tham khảo SEV150AD
Model SEV150AD
Dòng tải tham khảo 150A
Vật liệu tiếp điểm Alloy Inrush time (max) 130ms Maximum switching current 2000A 320VDC(more than once) Maximum switching power 640kW