SEV200AH Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo SEV200AH
| Model | SEV200AH |
| Điện áp cuộn hút | 12-24V,36-48V,60-72V,9-36V etc. Contact switching voltage (DC V) 12-1000V Contact circuit rated load current (DC-1) 200A |
| Điện áp tiếp điểm | Cần đối chiếu theo datasheet |
| Dòng tải tham khảo | 200A |
| Vật liệu tiếp điểm | Alloy Inrush time (max) 130ms Maximum switching current 2000A 320VDC(more than once) Maximum switching power 640kW |