SEV300AD Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo SEV300AD
| Model | SEV300AD |
| Dòng tải tham khảo | 300A |
| Vật liệu tiếp điểm | Alloy Inrush time (max) 130ms Maximum switching current 2000A 320VDC(more than once) Maximum switching power 640kW |