SEV400AH Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo SEV400AH
| Model | SEV400AH |
| Dòng tải tham khảo | 400A |
| Vật liệu tiếp điểm | Alloy Inrush time (max) 130ms Maximum switching current 2500A 320VDC(more than once) Maximum switching power 800kW |