SZJ1000A Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
  • Mô tả
Thông số tham khảo SZJ1000A
Model SZJ1000A
Thương hiệu Sayoon
Loại sản phẩm DC contactor
Dạng tiếp điểm 1 NO
Điện áp cuộn hút 6V,12V,24V,36V,48V,60V,72V,84V,120V,150V,220V etc.
Điện áp tiếp điểm ≤60V Rated load current of contact 48V circuit (DC-1) 1000A Typical voltage drop across contacts per 100A ≤80mV The cool
Dòng tải tham khảo 1000A