SZJ1500A Sayoon – DC Contactor / contactor điện một chiều cho hệ thống DC công nghiệp
  • Mô tả
Thông số tham khảo SZJ1500A
Model SZJ1500A
Thương hiệu Sayoon
Dòng/series SZJ
Loại sản phẩm DC Contactor / contactor điện một chiều
Dòng tải tham khảo Dòng định mức tham khảo theo mã: 1500A.
Điện áp cuộn hút phổ biến 6V, 12V, 24V, 36V, 48V, 60V, 72V, 96V, 110V, DC220V hoặc AC220V tùy model