SEV100AD Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
  • Mô tả
Thông số tham khảo SEV100AD
Model SEV100AD
Thương hiệu Sayoon
Loại sản phẩm DC contactor
Dạng tiếp điểm 1 NO(SPST-NO) or 1NC(SPST-NC)
Điện áp cuộn hút 6V,12V,24V,36V,48V,60V,72V,84V,120V,150V,220V etc. Contact switching voltage (DC V) 12-1000V Contact circuit rated load
Điện áp tiếp điểm Cần đối chiếu theo datasheet
Dòng tải tham khảo 100A
Vật liệu tiếp điểm Alloy Inrush time (max) 130ms Maximum switching current 1000A 320VDC (more than once) Maximum switching power 320kW