SZJB100A-D Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
  • Mô tả
Thông số tham khảo SZJB100A-D
Model SZJB100A-D
Thương hiệu Sayoon
Loại sản phẩm DC contactor
Dạng tiếp điểm 1 NC
Điện áp cuộn hút 6V,12V,24V,36V,48V,60V,72V,84V,120V,150V,220V etc.
Điện áp tiếp điểm ≤60V Rated load current of contact 48V circuit (DC-1) 100A Typical voltage drop across contacts per 100A ≤80mV The cooli
Dòng tải tham khảo 100A