SEV250AD Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
  • Mô tả
Thông số tham khảo SEV250AD
Model SEV250AD
Dòng tải tham khảo 250A
Vật liệu tiếp điểm Alloy Inrush time (max) 130ms Maximum switching current 2000A 320VDC(more than once) Maximum switching power 640kW