SEV800AH Sayoon – DC contactor cho hệ thống DC công nghiệp
Thông số tham khảo SEV800AH
| Model | SEV800AH |
| Dòng tải tham khảo | 800A |
| Vật liệu tiếp điểm | Alloy Inrush time (max) 130ms Maximum switching current 3000A 320VDC(more than once) Maximum switching power 1000kW |